FUNiX – 4 năm tiên phong giáo dục trực tuyến
Chungta.vn – Chính thức ra mắt ngày 13/10/2015, sau 4 năm, FUNiX đã đồng hành cùng hàng nghìn sinh viên trong lĩnh vực CNTT, giúp học viên mở mang tri thức và tìm kiếm cơ hội làm việc tại các doanh nghiệp, tập đoàn lớn ở Việt Nam và trên thế giới.
ĐĂNG KÝ TƯ VẤN HỌC LẬP TRÌNH TẠI FUNiX
Bài liên quan
FUNiX hợp tác VVN AI tìm kiếm nhân sự tiềm năng lĩnh vực AI
Với mong muốn tìm kiếm các nhân sự tiềm năng trong lĩnh vực công nghệ thông tin nói chung, lĩnh vực AI, bảo mật và ký số nói riêng, VVN AI chính thức ký kết hợp tác chiến lược về...
SanAn hợp tác cùng FUNiX thu hút tài năng công nghệ
Doanh nghiệp công nghệ SanAn ký kết hợp tác về đào tạo, hướng nghiệp, tuyển dụng cùng FUNiX nhằm tìm kiếm, thu hút các nhân tài trong lĩnh vực công nghệ.
Chàng trai 23 tuổi trở lại ngành IT nhờ khóa học trực tuyến
Từng bỏ ngang đại học ngành IT, Nguyễn Thuận (sinh năm 2001, Bình Dương) quyết tâm quay lại ngành với khóa lập trình trực tuyến tại FUNiX.
Học viên FUNiX thành công bảo vệ đồ án tốt nghiệp Trường Đại học FPT
Tối 25/6, Trần Chung Bảo Ngân, học viên khóa Kỹ thuật phần mềm (Software Engineering), đã thành công bảo vệ đồ án tốt nghiệp đại học FPT.
Nhiều bạn nhỏ học lập trình Scratch trực tuyến dịp hè
Phụ huynh cho con theo học lập trình vào mùa hè để vừa học vừa chơi, lại trang bị kiến thức IT thiết yếu.
NIMBUS Technology đánh giá cao ứng viên thành thạo ngoại ngữ
Doanh nghiệp phần mềm NIMBUS Technology hợp tác đào tạo - định hướng nghề nghiệp cùng FUNiX, mở ra nhiều cơ hội nghề nghiệp cho học viên, đặc biệt những người biết tiếng Anh.
FUNiX tổ chức cuộc thi lập trình GenAI Hackathon cho sinh viên
Cuộc thi lập trình GenAI Hackathon 2024 do Tổ chức giáo dục trực tuyến FUNiX tổ chức có tổng giá trị giải thưởng hơn 100 triệu đồng, diễn ra từ 3/6 đến 7/7.
'Người trẻ cần chủ động trong hành trình hướng nghiệp'
Theo Nguyên Tổng giám đốc FPT Nguyễn Thành Nam, các bạn trẻ cần giữ vai trò chủ động trong hành trình hướng nghiệp, gia đình chỉ nên đồng hành, hỗ trợ.
Bình luận (0
)